Kamar yadda muka sani, Apple Watch yana ba da damar sauraron kiɗa ba tare da iPhone ba. Ga yawancin masu amfani da Apple Watch, al'ada ne a yi amfani da sabis na yawo na kiɗa tare da Apple Music kuma tafi hannu-kyauta tare da iPhone don motsa jiki tare da kiɗan da kuka fi so.
Yana da kyau a sami wannan zaɓi tare da Apple Watch. Ba kamar Spotify, Apple Music ko Pandora ba, watanni 7 da suka gabata ne aka sami aikace-aikacen kiɗan Amazon da aka sadaukar akan Apple Watch. Abin da wannan ke nufi ga masu amfani da kiɗa na Amazon shine cewa lokacin da aka zo sauraron kiɗan Amazon tare da Apple Watch, abubuwa sun yi wahala. Kada ku yanke ƙauna ! Idan kun nace kan yin amfani da Amazon Music kuma ba sa son canzawa zuwa wasu sabis na yawo na kiɗa, wannan labarin yana nuna muku hanyoyi daban-daban guda biyu don sauraron kiɗan Amazon akan Apple Watch ɗin ku, tare da nasu. abũbuwan amfãni da rashin amfani bi da bi.
- 1. Sashe na 1. Zan iya samun Amazon Music akan Apple Watch?
- 2. Sashe na 2. Wadanne matsaloli zan ci karo da Amazon Music app akan Apple Watch?
- 3. Sashe na 3. Yadda za a Haɓaka Ƙwarewar Sauraron tare da Amazon Music Converter
- 4. Sashe na 4. Yadda za a saka Amazon Music akan Apple Watch tare da Amazon Music Converter
- 5. Sashe na 5. Yadda za a Canja wurin Amazon Music zuwa Apple Watch via iTunes
- 6. Kammalawa
Sashe na 1. Zan iya samun Amazon Music akan Apple Watch?
Kimanin watanni 7 da suka gabata, wasu masu amfani da Apple Watch sun lura cewa Amazon Music yana samuwa akan Apple Watch kafin a buga rahotanni masu dacewa. Ya zuwa yanzu, wasu masu amfani da Apple Watch ba su san komai game da shi ba. Gaskiyar ita ce, Amazon Music ya sami ci gaba ta hanyar sabunta Amazon Music don iOS zuwa sigar 10.18. Wannan sabuntawa ya ƙara rikitarwa kuma yanzu zaku iya samun damar kiɗan Amazon da kuka fi so kai tsaye akan agogon ku idan kun kasance memba na Firayim Minista na Amazon. Hakanan zaka iya sarrafa sake kunnawa akan na'urar iOS mai jituwa.
Yanzu yana yiwuwa a sami app ɗin kiɗan Amazon akan Apple Watch ɗinku kuma ba lallai ne ku sake ƙirƙirar jerin waƙoƙin da kuka fi so akan sauran aikace-aikacen kiɗan da kuke yawo ba, bari mu ga yadda ake jera kiɗan Amazon.
Mataki na 1. Kunna Apple Watch ɗin ku, sannan buɗe app ɗin Amazon Music da aka riga aka shigar.
Mataki na 2. Bayan haka, za a tambaye ku shigar da lambar haruffa 6. Jeka https://www.amazon.com/code kuma shiga cikin asusun kiɗa na Amazon don samun lambar. Shigar da lambar kuma asusun Amazon Music ɗin ku zai sami nasarar haɗa shi zuwa app akan Apple Watch.
Mataki na 3. Kunna app ɗin kiɗan Amazon kuma danna Labura don bincika jerin waƙoƙi, masu fasaha da tsofaffin ɗalibai.
Mataki na 4. Zaɓi lissafin waƙa, masu fasaha ko kundi. Matsa "Setting" kuma zaɓi yin wasa daga Apple Watch.
Da fatan, yanzu kun sami damar jera kiɗan Amazon zuwa Apple Watch tare da belun kunnenku.
Sashe na 2. Wadanne matsaloli zan ci karo da Amazon Music app akan Apple Watch?
Yanzu zaku iya jera kiɗan Amazon da kuka fi so zuwa Apple Watch ɗin ku kuma bar iPhone ɗinku a baya. Koyaya, ƙila ba za ku gamsu da ƙwarewar yawo ba. Akwai batutuwa guda biyu da zaku iya fuskanta tare da app ɗin kiɗan Amazon akan Apple Watch.
Rashin ingancin kiɗan
Kuna iya gano cewa ingancin kiɗan da ke fitowa daga agogon ya yi ƙasa sosai kuma ƙarancin bitrate shine babban dalilin.
Sauraron layi
Don sauraron layi, masu amfani har yanzu ba za su iya sauke kiɗa zuwa Apple Watch daga Amazon Music Unlimited don amfani da layi ba. Tabbas, zaku iya zaɓar sauraron kiɗan Amazon daga iPhone ɗinku sannan ku sarrafa sake kunnawa akan Apple Watch ɗin ku. Koyaya, lokacin da babu haɗin Wi-Fi, kuna buƙatar ɗaukar iPhone ɗinku tare da ku. Wannan ya dace sosai saboda ko da kun sarrafa sanya iPhone ɗinku a cikin aljihun ku, kawai yana jujjuya kugu kuma yana jin zafi lokacin da kuke motsa jiki.
Bugu da ƙari, saboda Amazon Music sabis ne na kiɗa mai yawo, kiɗan da ake samu ta hanyar asusun Amazon Prime Music ana iya sauraron kan layi amma ba na ku ba. Halin al'ada shine kiɗan Amazon ba zai iya samar da fayil ɗin kiɗan da za a iya amfani da shi a wajen aikace-aikacen mallakar Amazon ba. Ko da kun sami damar nemo waƙoƙin akan Amazon Music, an lulluɓe su da sautin DRM, wanda bai dace da watchOS ba.
Sashe na 3. Yadda za a Haɓaka Ƙwarewar Sauraron tare da Amazon Music Converter
Wannan ƙwarewar yawo da ake so za a iya inganta yanzu saboda za ku iya ketare shi tare da software na ɓangare na uku kamar kayan aikin Amazon Music Converter. Abin farin ciki, wannan shine inda Amazon Music Converter yayi aiki mafi kyau.
Yadda Amazon Music Converter zai iya taimaka muku:
Amazon Music Converter zai iya adana ingancin sauti mara hasara kuma ya canza ƙimar bit daga 8kbps zuwa 320kbps don tsari kamar MP3, M4A, M4B, AAC, WAV da FLAC kamar yadda kuke so. A cewar Apple Watch, tsarin sauti da Apple Watch ke goyan bayan su ne AAC, MP3, VBR, Audible, Apple Lossless, AIFF da WAV , daga cikinsu AAC, MP3 da WAV za a iya tuba a cikin Amazon Music Converter. Kuna iya amfani da Amazon Music Converter don saukewa da kuma canza waƙoƙin da kuka fi so daga Amazon Music kuma ku canza su zuwa waɗannan nau'i uku don sauraron layi a kan agogon ku.
Babban fasali na Amazon Music Converter
- Zazzage waƙoƙi daga Amazon Music Prime, Unlimited da HD Music.
- Maida waƙoƙin Amazon Music zuwa MP3, AAC, M4A, M4B, FLAC da WAV.
- Kiyaye alamun ID3 na asali da ingancin sauti mara asara daga Kiɗan Amazon.
- Taimako don tsara saitunan sauti na fitarwa don Kiɗa na Amazon
Biyu versions na Amazon Music Converter suna samuwa: da Windows version da kuma Mac version. Kawai danna maɓallin "Download" da ke sama don zaɓar sigar da ta dace don gwaji kyauta.
Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta
Sashe na 4. Yadda za a saka Amazon Music akan Apple Watch tare da Amazon Music Converter
Yanzu kun san yadda Amazon Music Converter zai iya taimaka maka. Sannan ci gaba zuwa matakai 3 na gaba don tabbatar da ƙwarewar sauraron da ake so don sauraron layi akan Apple Watch.
Mataki 1. Ƙara Amazon Music zuwa Amazon Music Converter
Zabi daidai sigar Amazon Music Converter kuma zazzage shi. Da zaran kun ƙaddamar da Amazon Music Converter, shirin zai ƙaddamar da Amazon Music ta atomatik. Na gaba, kuna buƙatar tabbatar da an haɗa asusun kiɗa na Amazon don samun damar lissafin waƙa. Bayan haka, kawai ja ko kwafa-manna waƙoƙin da kuka fi so cikin mashin bincike. Sa'an nan za ka iya ganin songs an kara da kuma nuna a kan allo, jiran za a sauke da kuma tuba ga Apple Watch.
Mataki 2. Canja Output Saituna
Kafin tana mayar da songs, danna menu icon, sa'an nan kuma danna "Preferences". Don tsarin sauti da Apple Watch ke goyan bayan, zaku iya canza waƙoƙin da ke cikin jerin zuwa AAC, MP3 ko WAV a cikin Canjin Kiɗa na Amazon. Domin mafi ingancin audio, za ka iya zabar don kara girman da fitarwa bitrate na AAC da MP3 Formats zuwa 320kbps . Dangane da tsarin WAV, zaku iya zaɓar zurfin sa, ko dai 16 ragowa ko 32 ragowa.
Bugu da ƙari, kuna iya canza wasu saitunan kamar tashoshi da ƙimar samfurin don ƙwarewar sauraro ta musamman. Hakanan zaku lura cewa zaku iya adana waƙoƙin fitarwa ta kowa, mai fasaha, kundi, mai zane/album, yana ceton ku lokaci wajen rarraba waƙoƙin da aka canza don amfani da layi. A ƙarshe, kar a manta da danna maɓallin " KO " don adana saitunanku.
Mataki 3. Maida da Download Amazon Music
Duba waƙoƙin da ke cikin jerin kuma ku lura cewa akwai hanyar fitarwa a ƙasan allon, wanda ke nuna inda fayilolin fitarwa za su sami ceto bayan hira. Da zarar ka danna maɓallin "Maida", Amazon Music Converter zai fara zazzagewa da canza waƙoƙi daga kiɗan Amazon bisa ga sigogin da aka saita. A saurin 5x, jujjuyawar tana ƙarewa cikin ɗan lokaci. Za ka iya lilo da canja fayilolin kiɗa ta danna "maida" icon kusa da fitarwa hanya mashaya.
Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta
Sashe na 5. Yadda za a Canja wurin Amazon Music zuwa Apple Watch via iTunes
Taya murna ! Yanzu duk waƙoƙin da kuka fi so daga Amazon Music an canza su zuwa tsarin da Apple Watch ke goyan bayan tare da ingancin sauti mai kyau. Apple Watch yana ba da 2GB na ajiyar kiɗa na gida don haka masu amfani za su iya daidaita fayilolin mai jiwuwa daga ɗakin karatu na iTunes. Don canja wurin canja fayiloli zuwa Apple Watch via iTunes, akwai har yanzu 'yan sauki matakai bi.
Mataki na 1. Sync Amazon Music zuwa iPhone daga Computer via iTunes
- Da farko, gama ka iPhone zuwa kwamfuta via kebul dangane.
- Kaddamar da iTunes da kuma danna "File" a cikin menu bar. Danna "Ƙara fayil zuwa Library ..." ko kawai danna "Ctrl + O" don gano wuri da "Maida" fayil wanda ya ƙunshi tuba songs.
- Next, sami kuma danna kan iPhone icon da "Music", sa'an nan "Sync Music". Akwai aiki tare da Amazon Music tare da iPhone daga kwamfuta. A ƙarshe, kar a manta da danna "An yi".
Mataki na 2. Saurari kiɗan Amazon akan Apple Watch
- Yi amfani da Bluetooth don haɗa iPhone ɗinku da Apple Watch.
- Bude Apple Watch app akan iPhone. Zaɓi "My Watch" - "Kiɗa" - "Ƙara Kiɗa" don daidaita fayilolin mai jiwuwa na Amazon a cikin tsarin da Apple Watch ke goyan bayan.
An yi! Yanzu zaku iya sauraron kiɗan Amazon akan Apple Watch ɗin ku ta layi.
Kammalawa
Tare da bayanin da ke sama, zaku iya sauraron kiɗan Amazon akan Apple Watch ku. Ko da ba tare da app ɗin kiɗa na Amazon akan Apple Watch ba, har yanzu kuna iya jin daɗin ƙwarewar sauraro mai ban sha'awa tare da Amazon Music Converter . Kuna iya sauke Amazon Music Converter akan wannan shafin. Gwada shi!