TikTok, ɗayan shahararrun dandamali na raba bidiyo na zamantakewa, yana ba mutane damar yin da raba gajerun bidiyo a kowane nau'i, daga rawa zuwa wasan ban dariya zuwa ilimi da ƙari. akan na'urorin iOS da Android. Yawanci yana ɗaukar daƙiƙa 3 zuwa minti ɗaya, kuma ana iya barin wasu masu amfani su raba bidiyo na mintuna 3.
Ƙara kiɗa da sautuna zuwa bidiyon ku na TikTok muhimmin bangare ne idan kuna son bidiyon ku masu ban sha'awa don jawo hankalin ra'ayoyi da yawa. Yana yiwuwa a ƙara sauti kai tsaye a cikin app ɗin, amma TikTok ya kashe wannan fasalin don guje wa batutuwan haƙƙin mallaka. Maimakon haka, tana samar da nata ɗakin karatu na kiɗa, wanda ke ba ku damar bincika kiɗan da kuke so sannan ku ƙara shi zuwa bidiyon ku.
Don haka, idan kuna son ƙara kiɗan Spotify zuwa bidiyon TikTok, kawai kuna buƙatar nemo ta a cikin ɗakin karatu. Idan waƙar tana nan, zaku iya samun ta akan TikTok. Idan ba za ku iya samun waƙoƙin Spotify da kuke so ba, kada ku damu, kuna iya ci gaba da karantawa. Za mu nuna muku yadda ake ƙara waƙa zuwa TikTok daga Spotify ta amfani da kayan aikin ɓangare na uku masu amfani guda biyu.
Da farko, yi amfani da Spotify music downloader kamar Spotify Music Converter don saukewa da kuma canza waƙoƙin Spotify zuwa fayilolin MP3. Sannan yi amfani da app na gyaran bidiyo kamar InShot Video Editan don ƙara kiɗan Spotify kyauta na DRM zuwa TikTok lokacin ƙirƙirar bidiyo. Sannan kawai loda bidiyon da aka goge zuwa asusun TikTok kamar yadda ya gabata. Yanzu bari mu ga yadda za a cimma wannan, mataki-mataki.
Part 1. Yadda za a Download Spotify zuwa MP3 tare da Spotify Music Converter
Dalilin da kuke bukata Spotify Music Converter shi ne cewa duk Spotify songs za a iya amfani da kawai a Spotify aikace-aikace, amma Spotify Music Converter iya taimaka maka download da kuma maida su MP3 format da ajiye su a cikin gida kwamfuta. Ta yin wannan, zaku iya samun waƙoƙinku, lakabinku, jerin waƙoƙinku, kundi, masu fasaha, da sauransu. Spotify ya fi so kuma amfani da su akan kowace na'ura ko app da kuke so, gami da TikTok app.
Spotify Music Converter shine mai sauya kiɗan kiɗa mai ƙarfi da mai saukewa wanda aka keɓe ga masu amfani da Spotify kyauta kuma masu ƙima. Tare da shirin, za ka iya sauke Spotify music zuwa MP3, WAV, FLAC, AAC, M4A da M4B tare da asara quality. Bugu da ƙari, duk alamun ID3 da bayanan metadata kamar nau'in, murfin, take, shekara, da sauransu. za a rike bayan tuba. Akwai don masu amfani da Windows da macOS, kuma ga masu amfani da Windows, saurin jujjuyawa na iya zama har sau 5 cikin sauri.
Fasalolin Spotify Music Converter
- Maida Spotify zuwa MP3, AAC, FLAC da sauran rare Formats ba tare da ingancin hasãra
- Zazzage waƙoƙin Spotify, masu fasaha, lissafin waƙa da kundi ba tare da ƙima mai ƙima ba.
- Cire kariyar sarrafa haƙƙin dijital (DRM) da tallace-tallace daga Spotify
- Ajiye alamar ID3 na asali da bayanan meta.
Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta
Matakai masu sauri don Maida Waƙoƙin Spotify zuwa MP3 ta hanyar Canjin kiɗan Spotify
Zazzage Spotify Music Converter daga mahaɗin da ke sama kuma shigar da shi akan kwamfutarka. Sigar gwaji ta kyauta kawai tana ba ku damar canza minti na farko na kowace waƙa. Kuna buƙatar siyan lasisi don buɗe iyakance. Sa'an nan za ka iya bi 3 matakai a kasa don sauke Spotify music zuwa MP3.
Mataki 1. Load Spotify Music cikin Spotify Music Converter
Bude Spotify Music Converter, kuma Spotify app za a loda ta atomatik. Sa'an nan nemo kiɗa a kan Spotify kana so ka sauke, da kuma ja su kai tsaye zuwa Spotify Music Converter dubawa.
Mataki 2. Saita Output Format
Da zarar ka zaba songs aka ɗora Kwatancen cikin Spotify Music Converter, za ka iya zuwa Menu icon> "Preferences"> "Maida" zabi fitarwa format kamar MP3. Hakanan zaka iya saita saitunan sauti kamar tashar odiyo, bitrate, ƙimar samfurin, da sauransu.
Mataki 3. Download Music daga Spotify
Yanzu, kawai danna "Maida" button don fara sauke music daga Spotify. Jira na ɗan lokaci kuma za ku sami duk waƙoƙin Spotify da aka canza akan kwamfutarka. Nemo su ta danna kan Converted icon. Sa'an nan canja wurin su zuwa iPhone tare da iTunes ko zuwa Android via kebul na USB.
Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta
Sashe na 2. Yadda ake Ƙara kiɗan Spotify Mai Juya zuwa TikTok tare da InShot Video Editan
Yanzu duk waƙoƙin kan Spotify suna cikin tsarin MP3. A wasu kalmomi, kuna iya amfani da su a kowace app ko na'urar da kuke so. Don ƙara kiɗa zuwa TikTok, zaku iya amfani da amfani da app ɗin gyaran bidiyo mai suna InShot Video Editan. Anan akwai matakan gaggawa da za a bi.
Mataki na 1. Zazzage InShot app daga kantin Apple ko Google Play Store, sannan buɗe app akan wayarka.
Mataki na 2. Zaɓi zaɓin "Ƙirƙiri Sabo"> "Video" don ƙirƙirar sabon bidiyo. Yanke ainihin sautin daga bidiyon.
Mataki na 3. Matsa maɓallin "Kiɗa"> "Waƙoƙi" don zazzage kiɗa daga wayarka. Duba shi kuma idan kuna farin ciki da shi, to zaku iya danna maɓallin "Export" kuma zaɓi TikTok don loda shi zuwa dandamali.
Kammalawa
Yanzu kun san yadda ake ƙara waƙa zuwa TikTok daga Spotify a cikin 'yan matakai kaɗan. Tare da taimakon Spotify Music Converter , za ka iya sauƙi download Spotify waƙoƙi don premium-free offline sauraron, ko amfani da su duk inda ka ke so. A canza ingancin ne 100% asara da kuma gudun ne quite sauri. Zazzage sigar gwaji na kyauta kuma gwada shi! Idan kuna son shawarwarin da aka bayar anan, raba wannan labarin tare da abokan ku.