Yadda ake sauraron Spotify a yanayin Jirgin sama ba tare da Premium ba

Q: Jama'a barkanmu da warhaka, kwanan nan an shirya zagaya duniya cikin jirgi. Ta yaya zan iya sauraron kiɗan Spotify lokacin da wayata ko wasu na'urori masu ɗaukar nauyi duk sun tafi yanayin jirgin sama? Shin Spotify yana aiki a yanayin jirgin sama? Shin akwai hanyar kunna kiɗan Spotify lokacin da wayata ke cikin yanayin jirgin sama? Ina son taimakon ku
Spotify yana da masu amfani a duk faɗin duniya, don haka ba abin mamaki bane cewa wasu masu amfani suna fuskantar matsalar da ke sama. Yanayin jirgin sama saitin da ake samu akan wayoyin hannu da sauran kwamfyutocin, idan an kunna, yana dakatar da watsa siginar mitar rediyo na na'urar, ta haka yana kashe Bluetooth, waya, da Wi-Fi kuma yanayin ya zama ruwan dare a cikin jirgin.

Yanayin jirgin sama zai katse Spotify music streaming online, amma za mu iya download music daga Spotify a gaba. Sa'an nan ba zai zama matsala idan muka je wani wuri ba tare da Wi-Fi ko mu na'urar kunna jirgin sama yanayin, za mu iya har yanzu sauraron music daga Spotify. Anan akwai hanyoyi guda biyu don saukar da kiɗan Spotify zuwa MP3 don sauraron layi a yanayin jirgin sama.

Part 1. Yadda ake kunna Spotify jirgin sama Mode da Premium

Akwai biyan kuɗi na kyauta da kyauta akan Spotify don masu amfani don zaɓar daga. Idan kun yi rajista ga tsarin biyan kuɗi, za ku sami damar sarrafa kiɗan ku akan Spotify. A matsayin mai amfani da Premium Spotify, zaku iya zazzage kiɗan Spotify don sauraron ko'ina, ko da layi. Don haka, lokacin da kuke tafiya ko na'urarku tana cikin yanayin jirgin sama, zaku iya saukar da waƙoƙin da kuka fi so a gaba. Sa'an nan za ka iya ji dadin Spotify music wanda aka ajiye a kan na'urarka ba tare da jona.

Mataki na 1. Kaddamar da Spotify akan na'urarka, sannan ka shiga da asusunka na sirri.

Mataki na 2. Zaɓi kundin ko lissafin waƙa da kuke son saurare yayin da kuke cikin jirgin sama, sannan kunna zaɓin Zazzagewa don saukar da kiɗan Spotify zuwa na'urarku.

Mataki na 3. Matsa Saituna a saman dama kuma saita Spotify akan na'urarka zuwa yanayin layi.

Yadda ake sauraron Spotify a yanayin Jirgin sama ba tare da Premium ba

Yanayin layi yana da amfani don yaɗa kiɗan Spotify akan jirage ko a wuraren da haɗin intanet ɗin ku ya gaza. In ba haka ba, hanya ce mai kyau don rage yawan amfani da bayanai ta hanyar daidaita lissafin waƙa lokacin da kake da Wi-Fi da sauraron su a layi.

Part 2. Yadda ake Sauraron Spotify akan Yanayin Jirgin sama ba tare da Premium ba

Sai dai hanyar da ke sama, akwai kuma hanyar da za ta taimaka maka fara waƙoƙin Spotify lokacin da ba ka da haɗin intanet. Tare da ƙwararren mai saukar da kiɗan Spotify, zaku iya saukar da waƙoƙi daga Spotify zuwa na'urar ku don sauraron layi, ko masu amfani kyauta ko masu ƙima.

Daga cikin duk masu saukar da kiɗan Spotify a kasuwa, Spotify Music Converter software ce mai sauƙi don amfani amma ƙwararrun masu biyan kuɗi na Spotify waɗanda za su iya zazzage waƙoƙi, kundi ko lissafin waƙa daga Spotify zuwa kwamfuta tare da cire kariya ta DRM daga Spotify don kunna su a ko'ina.

Babban Halayen Canza Kiɗa na Spotify

  • Zazzage abun ciki daga Spotify, gami da waƙoƙi, kundi, masu fasaha da lissafin waƙa.
  • Maida abun ciki na Spotify zuwa MP3, AAC, M4A, M4B da sauran tsari masu sauki.
  • Kiyaye ingancin sauti na asali da cikakken bayanan ID3 na kiɗan Spotify.
  • Maida abun ciki na Spotify zuwa shahararrun tsarin sauti har zuwa 5x cikin sauri.

Zabi sigar Spotify Music Converter bisa ga na'urorin ku. Kawai zazzage wannan ƙwararrun software zuwa kwamfutarka ta danna maɓallin Zazzagewa Kyauta, sannan ku bi umarnin da ke ƙasa don amfani da shi don saukar da kiɗa daga Spotify.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Mataki 1. Zaži Spotify Songs to Download

Lokacin ƙaddamar da Spotify Music Converter, Spotify zai buɗe ta atomatik yana ɗauka cewa an shigar da Spotify akan kwamfutarka. Sannan zaɓi waƙoƙi, albam ko lissafin waƙa da kake son saukewa zuwa na'urarka. Bayan zabar da kyau, za ka iya ja da wani songs, lissafin waža ko Albums daga Spotify zuwa Converter.

Spotify Music Converter

Mataki 2. Saita Output Audio Saituna

Lokacin da aka ɗora duk waƙoƙi ko lissafin waƙa a cikin mai canzawa cikin nasara, zaku iya danna maɓallin menu kawai kuma zaɓi Preferences don tsara kiɗan ku na sirri. Za a iya daidaita tsarin fitarwa, tashar mai jiwuwa, ƙimar bit da ƙimar samfurin gwargwadon bukatun ku. Idan kun fi son zazzage kiɗan a cikin yanayin kwanciyar hankali, zaku iya saita saurin juyawa zuwa 1 ×.

Daidaita saitunan fitarwa

Mataki 3. Sauke Spotify Music zuwa MP3

Lokacin da aka saita komai, zaku iya fara sauke duk waƙoƙi, kundi ko lissafin waƙa ta danna maɓallin Maida. Bayan da yawa mintuna, Spotify Music Converter zai ajiye Spotify music zuwa kwamfutarka ba tare da asara. Sa'an nan za ka iya lilo da hira tarihi da kuma gano wuri duk sauke songs ta danna Converted icon.

Zazzage kiɗan Spotify

Mataki 4. Canja wurin Spotify Music zuwa na'urorin

By yanzu, kun sanya duk Spotify ta music cikin na kowa fayil Formats. Ba za ku ƙara damuwa game da kunna kiɗan Spotify ba. Kuna buƙatar kawai don canja wurin duk fayilolin kiɗa da aka canza zuwa na'urorin ku masu ɗaukar hoto inda kuke son sauraron kiɗan ku. Kawai haɗa na'urarka zuwa kwamfuta sannan fara motsi duk fayilolin kiɗa.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Sashe na 3. Warware: Me yasa Spotify baya aiki a yanayin jirgin sama

Me yasa ba zan iya sauraron Spotify a cikin jirgin sama ba? Wataƙila akwai wasu matsaloli tare da yanayin jirgin sama na Spotify. Akwai hanyoyi da yawa don warware Spotify baya aiki a cikin yanayin jirgin sama.

1) Tabbatar cewa kun zazzage duk kiɗan da kuke son saurare a gaba. In ba haka ba, ku tuna don adana waƙoƙin Spotify a layi zuwa na'urorin ku masu ɗaukar hoto da farko.

2) Bincika idan kun saita Spotify akan na'urar ku zuwa yanayin layi. In ba haka ba, je zuwa Saituna kuma gungurawa ƙasa don nemo Yanayin Wuta, sannan kunna shi.

3) Ɗaukaka Spotify da na'urarka zuwa sabon sigar. Sannan kashe haɗin Intanet ɗin ku kuma gwada kunna kiɗan a layi akan Spotify.

4) Tabbatar cewa na'urarka mai ɗaukuwa tana goyan bayan sauraron layi. In ba haka ba, ba a ba ku damar sauraron kiɗan Spotify ta layi ba. Amma zaka iya amfani Spotify Music Converter don sauke kiɗan Spotify zuwa na'urar ku don sake kunnawa ta layi a cikin yanayin jirgin sama.

Kammalawa

A takaice, zaku iya zazzage kiɗan da kuka fi so daga Spotify tare da biyan kuɗi na Premium kuma kunna su kowane lokaci lokacin da haɗin intanet ɗin ku ya gaza. A lokaci guda, zaku iya zaɓar amfani da mai saukar da kiɗan Spotify don samun fayilolin kiɗan Spotify na gida tare da asusun kyauta. Duk waƙoƙin Spotify da aka sauke suna iya dacewa da kowace na'ura. Ba za ku sami matsala wajen sauraron kiɗan Spotify ɗinku ba yayin tafiya ko kan jirgin sama.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi