Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Discord aikace-aikacen VoIP ne na kyauta da dandamali na rarraba dijital - an tsara shi don al'ummar caca - ƙware a rubutu, hoto, bidiyo da sadarwar sauti tsakanin masu amfani a cikin tashar taɗi. Kuma shekaru da yawa da suka gabata, Discord ya sanar da cewa zai yi haɗin gwiwa tare da Spotify - sabis na yawo na kiɗan dijital mai ban mamaki wanda ke ba da damar yin amfani da miliyoyin waƙoƙi daga masu fasahar duniya daban-daban.

A matsayin wani ɓangare na wannan sabon haɗin gwiwa, masu amfani da Discord za su iya haɗawa zuwa asusun su na Spotify Premium ta yadda duk tashoshin su su iya sauraron kiɗa iri ɗaya yayin farmaki. Kuma muna ganin ya zama dole mu yi magana game da yadda ake sauraron kiɗan Spotify akan Discord kuma mu gayyaci abokan wasan ku don sauraron ku. Anan za mu koyi yadda ake kunna Spotify akan Discord, da kuma yadda ake amfani da waɗannan abubuwan Spotify akan Discord.

Yadda ake kunna jerin waƙoƙin Spotify akan Discord akan na'urorin ku

Kamar yadda ƙwarewar yawancin abokan wasan caca ke iya tabbatarwa, sauraron kiɗa yayin wasan ya zama dole. Samun ƙwanƙwasa daidai gwargwado na bugun zuciya a cikin ƙirjin ku yayin wasan caca mai ƙarfi abin ji ne. Samun damar haɗa Spotify zuwa asusun Discord ɗinku yana da kyau don sauraron kiɗa da wasa Don kunna jerin waƙoƙin Spotify akan Discord, kawai kammala matakan da ke ƙasa akan tebur ɗinku ko na'urar hannu.

Kunna Spotify akan Discord don Desktop

Mataki na 1. Kaddamar da Discord a kan kwamfutarka na gida kuma danna gunkin "Saitunan Mai amfani" da ke hannun dama na avatar ku.

Mataki na 2. Zaɓi "Haɗin kai" a cikin sashin "Saitunan Mai amfani" kuma danna tambarin "Spotify".

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Mataki na 3. Tabbatar cewa kana son haɗa Spotify zuwa Discord kuma duba Spotify akan jerin abubuwan da aka haɗa.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Mataki na 4. Zaɓi don kunna sunan Spotify akan bayanin martaba kuma kunna nuna Spotify azaman matsayi.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Kunna Spotify akan Discor don wayar hannu

Mataki na 1. Buɗe Discord akan na'urorinku na iOS ko Android, sannan kewaya zuwa uwar garken Discord da tashoshi ta hanyar shafa dama.

Mataki na 2. Lokacin da ka sami gunkin asusun a kusurwar dama na allonka, kawai danna shi.

Mataki na 3. Matsa Connections, sannan ka matsa maɓallin Ƙara a kusurwar dama ta sama na allonka.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Mataki na 4. A cikin pop-up taga, zaɓi Spotify kuma danganta your Spotify lissafi zuwa Discord.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Mataki na 5. Bayan tabbatar da haɗin Spotify zuwa Discord, fara jin daɗin waƙoƙin da kuka fi so.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Yadda ake sauraro tare da abokan wasa akan Discord

Yana da daɗi don raba kiɗa tare da mutane, musamman lokacin da kuke kunna wasan Haɗin gwiwa tsakanin Discord da Spotify yana ba abokan ku na caca akan Discord damar ganin abin da kuke sauraro da kunna waƙoƙin Spotify. Don haka, zaku iya gayyatar abokanku zuwa uwar garken don jin daɗin kiɗan tare da aikin "Saurari Tare", yayin da kuke sauraron kiɗan akan Spotify. Lokaci yayi da za a karbi bakuncin ƙungiyar sauraron ƙungiyar Spotify akan Discord yanzu.

1. Danna "+" a cikin akwatin rubutu don gayyatar abokanka don sauraron ku yayin da Spotify ke kunna kiɗa.

2. Duba saƙon da aka aiko kafin gayyata inda zaku iya ƙara sharhi idan kuna so.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

3. Bayan aika gayyatar, abokanku za su iya danna alamar "Join" kuma su saurari waƙoƙinku masu dadi.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

4. Za ku iya ganin abin da abokanku ke saurare tare da ku a ƙasan hagu na aikace-aikacen.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Muhimmin bayanin kula: Don gayyatar abokan wasan ku don saurare, dole ne ku sami Spotify Premium, in ba haka ba za su sami kuskure.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord Bot tare da Sauƙi

Don kunna Spotify akan Discord, koyaushe akwai madadin hanya, wato, ta amfani da Discord Bot. A matsayin AI, bots na iya taimaka muku ba da umarni ga uwar garken. Tare da waɗannan takamaiman bots, zaku iya tsara aikin, daidaita tattaunawa, da kunna waƙoƙin da kuka fi so. Abu mafi mahimmanci shine har yanzu kuna iya sauraron kiɗa iri ɗaya tare da abokanku lokacin da ba ku da asusun ƙima. Bugu da ƙari, za ku iya fara hira ta murya yayin sauraron kiɗa.

Yadda ake kunna Spotify akan Discord [An sabunta]

Mataki na 1. Kaddamar da burauzar gidan yanar gizo sannan ka je Top.gg inda zaka iya samun bots na Discord da yawa.

Mataki na 2. Nemo bots na Spotify Discor kuma zaɓi wanda zaku iya amfani da shi.

Mataki na 3. Shigar da allon bot kuma danna maɓallin gayyata.

Mataki na 4. Bada bot don haɗawa zuwa Discord don kunna waƙoƙin da kuka fi so daga Spotify.

Yadda ake Sauke Wakokin Spotify Ba tare da Premium ba

Spotify babban sabis ne na yawo na kiɗan dijital wanda ke ba da damar miliyoyin waƙoƙi daga mawakan duniya daban-daban. Kuna iya nemo kiɗan da kuka fi so akan Spotify sannan kuyi lissafin waƙa don sauraro. Lokacin da babu haɗin intanet, ya zama dole don saukar da kiɗa zuwa na'urarka don sauraron layi.

Idan kuna da asusun Spotify Premium, ana ba ku damar sauke waƙoƙi don sauraron layi. Don haka ta yaya za a sauke waƙoƙin Spotify a layi idan kun shiga cikin shirin kyauta? Sannan zaku iya juya zuwa Spotify Music Converter don taimako. Zai iya taimaka maka zazzage duk waƙoƙi da lissafin waƙa da kuke so tare da asusun kyauta. Menene ƙari, yana iya canza sauti mai kariya na DRM zuwa sauti mara asarar DRM, sannan bari ku saurari kiɗan Spotify a ko'ina.

Me ya sa za a zabi Spotify Music Converter?

  • Cire duk kariyar DRM daga kiɗan Spotify
  • Maida sauti mai kariya daga DRM zuwa tsari na gama-gari
  • A sauƙaƙe tsara kiɗan saki ta kundi ko mai fasaha
  • Kula da ingancin sautin kiɗa mara asara da alamun ID3
  • Zazzage kiɗa daga Spotify tare da asusun kyauta

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Mataki 1. Add Spotify Songs zuwa Converter

Kaddamar da Spotify Music Converter, sannan bincika waƙoƙin da kuka fi so da jerin waƙoƙi akan Spotify. Jawo waƙoƙi, kundi ko lissafin waƙa da kuka nema akan Spotify zuwa mai canzawa. Bugu da ƙari, za ka iya kwafin waƙa ko URL ɗin waƙa a cikin akwatin nema akan babban mahallin mai sauya fasalin.

Spotify Music Converter

Mataki 2. Saita Output Saitin don Spotify

Bayan loading songs ko lissafin waža zuwa Converter, saita fitarwa saituna don siffanta your sirri music. Je zuwa mashaya menu, zaɓi zaɓin Preferences, sannan canza zuwa shafin Maida. A cikin pop-up taga, zaži fitarwa audio format da saita wasu audio sigogi kamar bit rate, samfurin kudi, tashar da kuma hira gudun.

Daidaita saitunan fitarwa

Mataki 3. Fara Sauke Spotify Music Waƙoƙi

Shirye don zazzage waƙoƙi, kundi ko lissafin waƙa daga Spotify zuwa kwamfutarka bayan an kammala saitin fitarwa. Kamar danna Convert button, sa'an nan da Converter zai sauke da ajiye canja Spotify songs zuwa kwamfutarka nan da nan. Da zarar hira da aka kammala, za ka iya duba canja songs a cikin hira tarihi.

Zazzage kiɗan Spotify

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Magani don Spotify Baya Aiki akan Discord

Koyaya, kamar kowane software, abubuwa ba koyaushe suke tafiya yadda aka tsara ba. Yayin kunna Spotify akan uwar garken Discord, zaku sami matsaloli da yawa. Anan akwai wasu matakai masu sauƙi waɗanda yakamata su taimaka nuna muku yadda ake gyara Spotify baya aiki akan batutuwan Discord. Yanzu je ku duba wannan bangare don magance matsalolin ku yanzu.

1. Spotify baya nunawa akan Discord

Wani lokaci za ku ga cewa Spotify baya nunawa akan Discord saboda wasu kuskuren da ba a sani ba. A wannan yanayin, ba za ku iya amfani da Spotify don sauraron kiɗa akan Discor da kyau ba. Don warware wannan batu, za ku iya gwada mafita masu zuwa.

1) Ƙungiya Spotify daga Discord kuma sake haɗa shi.

2) Kashe "Nuna wasan gudana azaman saƙon matsayi".

3) Cire Discord da Spotify kuma sake shigar da aikace-aikacen biyu.

4) Duba haɗin Intanet da matsayin Discord da Spotify.

5) Ɗaukaka Discord da Spotify zuwa sabon sigar akan na'urarka.

2. Discord Spotify Saurari baya aiki

Saurari Tare shine fasalin da Spotify ke bayarwa ga waɗannan masu amfani da Discord. Tare da wannan fasalin, zaku iya gayyatar abokanku don sauraron ku, lokacin da kuke son raba wakokin da kuka fi so tare da su. Idan kuna da matsala samun dama ga wannan fasalin, yi mafita a ƙasa.

1) Tabbatar samun Spotify Premium

2) Ƙungiya kuma haɗa Spotify daga Discord

3) Ci gaba da haɗa na'urar zuwa cibiyar sadarwa

4) Kashe fasalin Crossfade akan Spotify

Kammalawa

Shi ke nan ! Idan ba ku da tabbacin yadda ake haɗa Spotify zuwa Discord don kunna kiɗa, duba jagorar mu don farawa da sauƙi. Bayan haka, tare da mafita a sama, zaku iya gyara Spotify ba nunawa akan Discord da Spotify Saurari Tare da al'amurran da ba aiki ba. Af, zaka iya gwada amfani Spotify Music Converter idan kana so ka sauke Spotify songs ba tare da premium.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi