Yadda za a gyara Apple Music Ba Daidaita Batun Magana [2022 Sabuntawa]

A cikin 'yan shekarun nan, mutane da yawa sun fi son amfani da sabis na yawo don samun sababbin waƙoƙi da bidiyo. Apple Music ya zama ɗayan manyan dandamali masu yawo a cikin 'yan lokutan. Kyawawan ƙwarewar mai amfani yana ɗaya daga cikin dalilan nasarar sa. Da zarar kun zama babban mai amfani da Apple Music, zaku iya jin daɗin duk ayyukan Apple Music. Kuna iya daidaita ɗakin karatu na kiɗa na Apple a cikin na'urori daban-daban ba tare da wahala ba. Wannan ya dace sosai ga mutanen da suka mallaki na'urori da yawa.

The library Daidaita fasalin iya taimaka masu amfani sauƙi sarrafa su Apple Music library a fadin daban-daban na'urorin. Koyaya, yana faruwa cewa aiki tare yayi kuskure. Yana da matukar ban haushi cewa Apple Music ba zai iya daidaita lissafin waƙa ba ko wasu waƙoƙin sun ɓace. Wataƙila ba ku san abin da za ku yi ba. Amma kar ku damu, wannan kuskuren yana iya gyarawa. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku wasu sauki mafita ga gyara Apple Music ba daidaita batun . Mu nutse a ciki.

Yadda za a gyara Apple Music ba daidaitawa tsakanin na'urori?

Idan kana fuskantar kasa daidaita Apple Music, bi mafita a kasa. Za mu nuna muku wasu hanyoyi masu sauƙi don gyara wannan kuskuren. Kafin ka fara, tabbatar da cewa kana da tsayayye kuma aiki cibiyar sadarwa dangane da cewa Apple Music biyan kuɗi ne mai inganci.

Duba Apple Music app

Sake kunna Apple Music app . Rufe aikace-aikacen kiɗa na Apple akan na'urarka, sannan jira ƴan mintuna kuma sake buɗe shi.

Sake kunna na'urar ku. Idan babu canji bayan sake buɗe app ɗin, kashe wayarka kuma jira aƙalla minti ɗaya. Na gaba, fara na'urar ku kuma buɗe app ɗin don ganin ko an gyara kuskuren.

Shiga zuwa Apple Music kuma. Kuskuren ID na Apple kuma na iya haifar da kuskuren. Kawai fita daga Apple ID kuma sake shiga. Sannan jira ƴan daƙiƙa kaɗan, kuma daidaita kiɗan zai sake farawa ta atomatik.

Kunna zaɓin Laburaren Daidaitawa akan na'urar ku

Idan kawai kun sauke aikace-aikacen kiɗa na Apple akan na'urorinku, zaɓin daidaitawar laburare ya kamata a kashe. Dole ne ku buɗe shi da hannu.

Don masu amfani da iOS

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Bude app Saita akan na'urorin ku na iOS.

2) Zaɓin kiɗa , Sannan zamewa mai sauyawa zuwa dama bude shi.

Don masu amfani da Mac

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Kaddamar da Apple Music app a kan tebur.

2) Je zuwa mashaya menu, kuma zaɓi Kiɗa > Abubuwan da ake so .

3) Bude shafin Gabaɗaya kuma zaɓi Aiki tare ɗakin karatu don kunna shi.

4) Danna kan KO don ajiye saitunan.

Don masu amfani da Windows

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Kaddamar da iTunes app.

2) Daga mashaya menu a saman allonku, zaɓi Gyara > Abubuwan da ake so .

3) Jeka taga Gabaɗaya kuma zaɓi iCloud music library don kunna shi.

4) A ƙarshe, danna KO don ajiye canje-canje.

Nasiha : Idan kana da babban ɗakin karatu na kiɗa, yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo don daidaita kiɗan.

Shiga tare da ID ɗin Apple iri ɗaya akan duk na'urorin ku.

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

Tabbatar cewa duk na'urorin ku suna cikin ID Apple iri ɗaya. Yin amfani da ID na Apple daban-daban akan na'urori daban-daban na iya hana Apple Music daga daidaitawa. Don haka ci gaba da duba Apple ID na na'urorin ku.

Sabunta sigar iOS na na'urorin ku

Sigar OS wacce ba ta daɗe tana ɗaya daga cikin dalilan da ya sa Apple Music ba ya daidaita tsakanin na'urori. Bincika idan akwai sabuntawa akan na'urorin ku. Haɓaka tsarin na'urar zai cinye cibiyoyin sadarwa da yawa, tabbatar da cewa na'urarku tana da haɗin yanar gizon WiFi, kuma ku tuna yin ajiyar na'urorin ku kafin haɓakawa.

Don masu amfani da iOS

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Je zuwa Saituna > Gabaɗaya , sannan danna Sabunta software .

2) Idan ka ga zaɓuɓɓukan sabunta software akwai, zaɓi wanda kake son sakawa.

3) Danna kan Shigar yanzu ko Zazzage kuma shigar don sauke sabuntawa.

4) Shigar da lambar shiga na Apple ID don tabbatarwa.

Ga masu amfani da Android

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Bude app Saituna .

2) Zaɓi zaɓi Game da wayar .

3) Danna kan Bincika don sabuntawa . Idan akwai sabuntawa, maɓallin ɗaukakawa yana bayyana.

4) Danna kan Shigar yanzu .

Don masu amfani da Mac

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Danna kan Zaɓuɓɓukan Tsari a cikin Apple menu located a cikin kusurwar allon ku.

2) A cikin taga Preferences System, danna Sabunta software .

3) Idan ka tsarin abubuwan da ake so kar a hada da sabunta software , Yi amfani da App Store don samun sabuntawa.

4) Danna kan Sabunta yanzu ko Haɓaka yanzu .

Don masu amfani da Windows

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Danna maɓallin Don farawa daga PC din ku.

2) Zaɓi zaɓi don saitin .

3) Danna mahaɗin Sabuntawa & Tsaro > Sabunta Windows .

Sabunta iTunes app

Idan har yanzu kuna da tsohuwar sigar iTunes. Da fatan za a sabunta app ɗin zuwa sabon sigar yanzu. Lokacin da sabon sigar ya bayyana, za a iyakance amfani da tsohon sigar. Domin cin gajiyar sabbin fasaloli da gyare-gyaren kwaro a kan lokaci, da fatan za a sabunta aikace-aikacen ku.

Don masu amfani da iOS

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Jeka Store Store kuma danna gunkin bayanin martaba .

2) Gungura ƙasa don zaɓar iTunes & App Store .

3) Kunna su sabuntawa .

Don masu amfani da Mac

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Bude iTunes.

2) Danna menu na iTunes.

3) Zaɓi Bincika don sabuntawa .

4) iTunes zai haɗa zuwa sabobin Apple kuma bincika sabuntawa.

Don masu amfani da Windows

Nasihu masu sauri don Gyara Kiɗa na Apple Ba Aiki tare Ba 2022

1) Zaɓi zaɓi Mataimakin a cikin menu bar.

2) Zabi zuwa duba don sabuntawa .

3) Wani bayanin kula yana bayyana yana sanar da kai idan kana buƙatar sabunta ƙa'idar.

Tare da mafita a sama, da Apple Music library ba Ana daidaita batun ya kamata a warware. Idan duk hanyoyin da ke sama sun kasa gyara waƙar Apple ɗin ku, da fatan za a tuntuɓi Cibiyar Tallafawa Kiɗa ta Apple. Za su gaya muku abin da za ku yi.

Yadda ake sauraron kiɗan Apple akan na'urori da yawa a layi

Shin kun gano cewa ba za a iya sauraron kiɗan Apple akan wasu na'urori ba, kamar na'urar MP3? Amsar ita ce, Apple Music fayil ne mai rufaffiyar MP4P wanda ke da kariya. Yana hana Apple Music daga sauraron a kan wasu na'urorin. Idan kana so ka samu kusa da wadannan gazawar, kana bukatar ka maida Apple Music fayiloli zuwa wani bude format.

Ga ƙwararrun kayan aiki da ba za ku rasa ba: Apple Music Converter . Shi ne mai girma shirin don saukewa kuma maida Apple Music zuwa MP3, WAV, AAC, FLAC da sauran duniya fayiloli. Yana sabobin tuba music a 30x gudun da kuma kula audio quality bayan hira. Tare da Apple Music Converter, zaku iya sauraron kiɗan Apple akan kowace na'urar da kuke so.

Babban fasali na Apple Music Converter

  • Maida Apple Music zuwa AAC, WAV, MP3 da sauran tsare-tsare.
  • Maida audiobooks daga iTunes da Audible zuwa MP3 da sauransu.
  • 30x babban saurin juyawa
  • Kula da ingancin fitarwa mara asara

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Jagora kan Yadda za a Maida Apple Music zuwa MP3 Amfani da Apple Music Converter

Za mu nuna maka yadda za a download da kuma maida Apple Music zuwa MP3 ga wasa a kan wasu na'urorin. Da fatan za a fara shigar da Apple Music Converter a kan tebur ɗin ku da farko.

Mataki 1. Load Apple Music cikin Converter

Kaddamar da Apple Music Converter shirin da iTunes aikace-aikace zai zama samuwa nan da nan. Don shigo da Apple Music zuwa Apple Music Converter don hira, kewaya zuwa Apple Music library ta danna maballin Load iTunes library a saman kusurwar hagu na taga. Hakanan zaka iya ja da sauke Fayilolin kiɗan Apple na gida cikin mai canzawa.

Apple Music Converter

Mataki 2. Daidaita Apple Music audio saituna

Lokacin da ka loda kiɗan cikin mai canzawa. Sa'an nan kuma je zuwa panel Tsarin . Za ka iya zaɓar da fitarwa format kana so daga samuwa zažužžukan. Za ka iya zaɓar da fitarwa format MP3 don kunna shi akan wasu na'urori. Apple Music Converter yana da aikin gyaran sauti wanda ke ba masu amfani damar daidaita wasu sigogin kiɗa don haɓaka ingancin sauti. Misali, zaku iya canza tashar mai jiwuwa, ƙimar samfurin, da ƙimar bit a ainihin lokacin. A ƙarshe, danna maɓallin KO don tabbatar da canje-canje. Hakanan zaka iya zaɓar wurin fitarwa na sauti ta danna alamar maki uku kusa da Format panel.

Zaɓi tsarin manufa

Mataki 3. Fara tana mayar da samun Apple Music

Yanzu danna maɓallin tuba don fara da Apple Music download da kuma hira tsari. Lokacin da hira ya cika, danna maɓallin Na tarihi a saman kusurwar dama na taga don samun damar duk fayilolin kiɗan Apple da aka canza.

Maida Apple Music

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Kammalawa

Mun bincika 5 mafita gyara Apple Music library ba Ana daidaita batun. Mafi yawan yanayin rashin fita shine matsalar hanyar sadarwa. Don haka ka tabbata duk na'urorinka suna cikin cibiyar sadarwa mai aiki. Apple Music Converter shi ne mai iko kayan aiki don 'yantar da Apple Music fayiloli. Fara jin daɗin kiɗan Apple ɗin ku ta hanyar danna maɓallin saukewa da ke ƙasa. Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi game da abun, da fatan za a bar maganganunku a ƙasa, za mu amsa muku da wuri-wuri.

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi