Yadda za a cire Spotify lissafin waƙa iyaka?

Spotify ya ɗaga iyakar waƙa 10,000 akan Laburare, ma'ana zaku iya ƙara waƙoƙi marasa adadi zuwa Like Songs. Koyaya, adadin waƙoƙin da zaku iya ƙarawa zuwa lissafin waƙa har yanzu yana iyakance. Lokacin da kuka isa matsakaicin lamba, babu wani abin da za ku iya yi don ƙara shi. Amma akwai hanyar da za a kewaye waƙa iyaka a kan Spotify lissafin waža, kawai duba shi.

Ƙuntataccen lissafin waƙa akan Spotify

An dade ana sukar Spotify saboda takaita wakoki a dakunan karatu da lissafin waƙa. Ko da yake an cire hular dakunan karatu na masu amfani, har yanzu ba za ku iya daidaita duk tarin waƙoƙinku na taken 10,000+ cikin jerin waƙoƙi ɗaya ba kuma ku jera su.

Spotify yanzu yana da fiye da masu amfani da miliyan 280 tun daga ranar 31 ga Maris, kuma kusan 1% na masu amfani za su kai ga iyakar waƙoƙin waƙoƙin Spotify, wanda kusan miliyan 2.8 ne. Wannan adadi mai yawa na masu amfani za su karɓi saƙon da ke gaya musu cewa ba za su iya ƙara waƙa zuwa lissafin waƙa ba kuma za su share wasu idan da gaske suke so.

Wasu daga cikinsu na iya ƙoƙarin sauke waƙoƙi daga lissafin waƙa kuma su juya duk waɗannan fayiloli zuwa babban fayil guda don yawo, amma lokacin da aka yi ruwan sama, sai ya zubo. Suna fuskantar matsalar iyaka ta hanyar saukar da waƙa, kuma menene ƙari, waɗannan waƙoƙin da aka sauke ba za a iya sauraron su ba ne kawai akan Spotify. Kuma kuma, ba za a iya buga su duka a lissafin waƙa ɗaya ba.

Yadda za a cire Spotify lissafin waƙa iyaka?

Q: Me yasa Spotify ke iyakance adadin waƙoƙi a cikin jerin waƙoƙi?

A: A gaskiya ma, tun daga 2014, an sami kuri'u fiye da dubu goma don buƙatar cire wannan iyaka. Amma saboda dalilai na fasaha kuma watakila saboda Spotify ya yi tunanin cewa babu masu amfani da yawa da za su iya isa iyakar waƙa, ba su kula da kula da duk masu amfani da su ba. Suna mai da hankali kan fitar da sabbin fasahohi da nau'ikan waƙa ga 99% na masu amfani, wanda ya fi tsada, maimakon cire iyakar waƙa don kawai 1% daga cikinsu.

Kunna waƙoƙi marasa iyaka a cikin lissafin waƙa ɗaya tare da mai sauya kiɗan Spotify.

Shin akwai wani kayan aiki da zai iya taimaka mini kunna Spotify songs a playlist ba tare da wani gazawa? Da da Spotify music Converter yana ba da sabis don zazzage adadin waƙoƙin Spotify marasa iyaka, wanda ke guje wa shiga cikin gazawar Spotify. Ta hanyar sauya waƙoƙin Spotify zuwa fayilolin odiyo na gida marasa kariya tare da wannan kayan aiki, zaku iya gano su a ko'ina. Wannan yana nufin cewa babu iyaka ga zaɓin waɗannan waƙoƙin a cikin jerin waƙoƙin da aka ba ku kuma kuna iya sauraron su yadda kuke so.

Spotify Music Converter an ƙera shi don sauya fayilolin mai jiwuwa masu kariyar Spotify zuwa tsarin MP3, FLAC, AAC, WAV, M4A da M4B. Ba tare da hasara mai inganci ba, yana aiki a matsakaicin saurin 5X ta hanyar canza waƙoƙi zuwa fayilolin gida da kuma sanya waɗannan waƙoƙin zuwa kowane mai kunna kiɗan.

Bugu da ƙari, masu amfani suna da ikon keɓance abubuwan da suka fi son fitarwa, gami da ƙimar samfurin, bitrate, da tashar fitarwa.

Babban Halayen Canza Kiɗa na Spotify

  • Maida kuma zazzage su Unlimited songs daga Spotify zuwa MP3 da sauran tsare-tsare.
  • Zazzage kowane abun ciki na Spotify ba tare da biyan kuɗi na ƙima ba
  • Taimako don kunna kiɗan Spotify akan duk 'yan wasan watsa labarai
  • Ajiye Spotify tare da ingancin sauti na asali da alamun ID3

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Mataki 1. Kaddamar Spotify Music Converter da download songs daga Spotify.

Kaddamar da Spotify music Converter. Sa'an nan ja da sauke songs daga Spotify a cikin gida allo na Spotify Music Converter, kuma za a shigo da su ta atomatik.

Spotify Music Converter

Mataki 2. Tsara Output Format da Saituna

Je zuwa Preference sannan kuma zuwa Menu Mai Sauƙi. Za ka iya zabar fitarwa Formats kamar MP3, M4A, M4B, AAC, WAV da FLAC. Akwai kuma wasu fitarwa audio saituna kamar fitarwa tashar, samfurin kudi da bit rate.

Daidaita saitunan fitarwa

Mataki na 3. Fara juyawa

Danna "Maida" button da Spotify Music Converter zai fara hira tsari. Lokacin da duk abin da aka gama, za ka iya samun ku tuba songs ta danna "Maida" button.

Zazzage kiɗan Spotify

Mataki 4. Ƙirƙiri lissafin waƙa mara iyaka

Bayan hira, za ku iya ƙirƙirar jerin waƙoƙinku tare da waƙoƙi marasa iyaka a kan na'urar kiɗan ku ta gida kuma ku saurare su a duk inda kuke so ba tare da Spotify ba.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi