Yadda ake share cache Music Amazon akan na'urori da yawa?

An sadaukar da Amazon don samar da sabis na dijital ga mutane a duniya. Daga ayyukan kiɗan sa na dijital, Amazon Music Prime, Amazon Music Unlimited, Amazon Music HD ko Amazon Music Kyauta yana ba masu amfani da kiɗan Amazon damar samun damar miliyoyin waƙoƙi akan na'urorin da suka dace da Alexa godiya ga Amazon Music.

Kyauta ko a'a, yana da kyau a sami waƙoƙin kiɗa na Amazon. Koyaya, daga lokaci zuwa lokaci zaku iya lura cewa na'urarku tana aiki a hankali kuma kuyi mamakin dalilin da yasa. Amsar ita ce - Amazon Music cache. Ba damuwa. Wannan labarin ya bayyana abin da Amazon Music cache ne da kuma yadda za a share shi a kan na'urarka.

Sashe na 1. Menene Amazon Music cache kuma menene don?

Shin kun lura cewa farkon lokacin da kuke lilon waƙa na iya ɗaukar ɗan lokaci amma kuna iya watsa ta a karo na biyu?

Gaskiyar ita ce, lokacin da kake lilo a ɗakin karatu kuma ka jera waƙa daga Amazon, ana adana waƙar a matsayin abubuwa masu yawa da bayanai akan na'urarka don amfani da su daga baya. Ana kiran wannan caching kuma yana haifar da cache, wanda shine wurin ajiyar ajiya wanda ke tattara bayanan wucin gadi don taimakawa gidajen yanar gizo, masu bincike da apps suyi sauri.

Ga Amazon Music app, akwai Amazon Music cache wanda zai iya loda waƙa iri ɗaya cikin sauri amma yana iya ɗaukar sarari da yawa akan na'urarka. Yana da al'ada cewa ba za ka iya ajiye duk sararin ƙwaƙwalwar ajiya na na'urarka don cache ba kuma dole ne ka share shi lokaci zuwa lokaci don yantar da sarari. Wannan labarin zai nuna muku yadda ake share cache Music Amazon da abin da kuke buƙatar sani game da shi.

Sashe na 2. Yadda za a Share Amazon Music Cache akan Na'urori da yawa?

The Amazon Music app a kan Android, Wuta Allunan, PC, da kuma Mac yanzu ba ka damar share your cache. Don Amazon Music iOS app share cache, babu wani zaɓi fiye da wartsakar da kiɗan. Bi jagorar mataki-mataki don koyon yadda Amazon Music app ke share cache akan na'urori da yawa.

Share cache Music Amazon akan Android da Allunan Wuta

Bude Amazon Music app kuma danna maɓallin "Settings" a kusurwar dama ta sama. Zabi "Settings" a cikin lissafin da ya bayyana kuma gungura ƙasa zuwa sashe "Ajiya" . Kuna iya ganin zaɓin » Share cache »kuma danna shi don share cache na kiɗan Amazon.

Share cache Music Amazon akan Android da Allunan Wuta

Share cache Music Amazon akan PC da Mac

Akwai hanyoyi 3 don sabunta bayanai don PC da Mac.

1. Fita kuma shiga cikin app ɗin kiɗan Amazon akan PC ko Mac don kunna sake daidaita ɗakin karatu da sabunta bayanan.

2. Cire bayanan

Windows: Danna Fara menu kuma a cikin akwatin nema: % bayanan mai amfani% MusicData kuma latsa Shigar.

Mac: A cikin Finder, rubuta shift-command-g don buɗe taga "Je zuwa Jaka". Sannan rubuta: ~/Library/Taimakon Aikace-aikace/Amazon Music/Data .

3. Je zuwa Bayanan martaba - "Preferences" - " Gaba" - « Recharge my music » kuma danna "Sake caji" .

Share cache Music Amazon akan PC da Mac

Share cache Music Amazon akan iPhone da iPad

A cewar Amazon Music, babu wani zaɓi don share duk caches akan na'urar iOS. Don haka aikace-aikacen kiɗa na Amazon ba shi da zaɓi » Share cache» na iOS. Koyaya, zaku iya gwada sabunta kiɗan don share cache na Amazon Music don iOS app, wanda ke ci gaba da kumburi. Kawai zaɓin goge ikon a saman dama don samun damar saitunan. Danna kan "Refresh my music" a karshen shafin.

Domin masu amfani da Amazon Music app akan iPad , wani lokacin fasalin farfadowa yana daina aiki akan app na Amazon Music. Don gyara fasalin farfadowa, kuna buƙatar share cache, amma kamar yadda aka tattauna a baya, babu wani zaɓi don share duk cache akan na'urorin iOS. Ba damuwa. Bi matakan don koyon yadda ake gyara aikin refresh.

1. Fita daga Amazon Music app kuma rufe app.

2. Je zuwa iPad "Settings" - "General" - "Ajiye".

3. Nemo Amazon Music app a cikin jerin kuma zaɓi "Share app" (wannan zai share cache).

4. Sake shigar da Amazon Music app kuma shiga. A wannan yanayin, kiɗan zai buƙaci sake kunnawa kuma maɓallin Refresh ya kamata yanzu yayi aiki.

Sashe na 3. Menene matsalolin da za ku fuskanta bayan share cache Music Amazon?

Yanzu da kun koyi yadda ake share cache Music Amazon, akwai wasu abubuwan da za ku yi la'akari da su. Gaskiya ne cewa share cache na Amazon Music app ba ze zama babbar matsala ba, amma idan ana batun sake kunna wakoki iri ɗaya, amma ba tare da cache a cikin app ɗin Amazon Music ba, ana sake loda wakokin daga farkon kan layi. . Wannan yana nufin cewa cache ɗin da ke ajiyewa don sauraron layi ba zai yi aiki ba tunda an goge shi kuma zai yi amfani da bayanan wayar hannu da aka riga aka yi amfani da shi, sai dai idan kun kunna zaɓin. "Watsawa ta hanyar Wi-Fi kawai" .

Abin takaici, idan ba ku son samun wannan matsalar amma kuna son samun damar sauraron kiɗan Amazon a layi, zaku biya don samun damar saukar da kiɗan Amazon. An haɗa sabis ɗin zazzagewa a cikin Amazon Music Unlimited a $9.99/wata don abokan cinikin da ba a fi so ba ko $9.99/wata don abokan cinikin da aka fi so.

Idan kun riga kuna da Amazon Prime, to Amazon Music yana samuwa ba tare da ƙarin farashi ba, amma kuma akwai matsaloli a cikin sauraron kiɗan Amazon ta layi. Ko da yake har yanzu ana zazzage babban kiɗan ku azaman ma'aji don sake kunnawa. Share cache na Amazon Music zai share fayilolin kiɗan Amazon da aka sauke a lokaci guda. Daga lokaci zuwa lokaci, har yanzu kuna buƙatar bin matakan da ke sama don Amazon Music app don share cache. A gaskiya ma, waƙoƙin da aka sauke daga Amazon Music ba za su ɗauki ƙasa da sararin ajiya fiye da biyan kuɗin ku ba. Kada ka yanke ƙauna. Idan kuna son 'yantar da sarari amma har yanzu kuna iya sauraron kiɗan Amazon a layi, kayan aiki na ɓangare na uku kamar mai sauya kiɗan Amazon zai zama dole.

Sashe na 4. Mafi kyawun Hanyoyi don Ci gaba da Sauraron Kiɗa na Amazon Sau ɗaya kuma Ga Duk

Abin farin, wannan shine inda Amazon Music Converter shine mafi inganci. Tare da Amazon Music Converter, zaku iya saukewa da canza kiɗan Amazon zuwa fayilolin duniya don sauraron layi. Share cache Music Amazon ba aikin yau da kullun bane. Tare da Canjin Kiɗa na Amazon, zaku iya kiyaye Amazon Music don sauraron layi a layi lokacin da na'urarku ke aiki da sauri, ba tare da share cache na kiɗan Amazon ba.

Babban fasali na Amazon Music Converter

  • Zazzage waƙoƙi daga Amazon Music Prime, Unlimited da HD Music.
  • Maida waƙoƙin Amazon Music zuwa MP3, AAC, M4A, M4B, FLAC da WAV.
  • Kiyaye alamun ID3 na asali da ingancin sauti mara asara daga Kiɗan Amazon.
  • Taimako don tsara saitunan sauti na fitarwa don Kiɗa na Amazon

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Mataki 1. Kaddamar Amazon Music Converter

Zabi daidai sigar Amazon Music Converter kuma zazzage shi. Da zarar Amazon Music Converter aka bude, zai loda Amazon Music app. Na gaba, kuna buƙatar tabbatar da an haɗa asusun kiɗa na Amazon don samun damar lissafin waƙa. Hakanan zaka iya bincika waƙoƙi ta jerin waƙoƙi, masu zane, albam, waƙoƙi, ko nau'ikan nau'ikan, ko bincika takamaiman take don nemo kiɗan da kuke son kiyayewa don sauraron layi, kamar akan app ɗin kiɗan Amazon. Wani abu kuma shine a ja su zuwa mai sauya kiɗan Amazon ko kwafi da liƙa hanyar haɗin yanar gizo cikin mashigin bincike. Za ka iya sa'an nan ga cewa songs aka kara da kuma nuna a kan allo, jiran da za a sauke da kuma tuba.

Amazon Music Converter

Mataki 2. Canja Amazon Music Output Saituna

Wani aikin Amazon Music Converter shine canza saitunan fitarwa na kiɗan Amazon don ingantaccen ƙwarewar sauraro. Danna gunkin menu - icon "Preferences" a saman menu na allon. Kuna iya canza saituna kamar tsari, tashoshi, ƙimar samfurin, bitrate, ko duk abin da kuke son canzawa. Domin fitarwa format, a nan muna ba da shawarar ka ka zabi format MP3 domin saukaka. Hakanan zaka iya zaɓar don adana waƙoƙi ta babu, ta mai fasaha, ta albam, ta mai fasaha/album, don tsara waƙoƙi cikin sauƙi don amfani da layi na gaba. Kar ku manta ku danna maballin " KO " don adana saitunanku.

Saita tsarin fitarwa na kiɗan Amazon

Mataki 3. Zazzagewa da Maida Waƙoƙi daga Kiɗa na Amazon

Kafin juyawa, sake duba lissafin kuma lura da hanyar fitarwa da aka nuna a ƙasan allon. Anan zaka iya zaɓar hanyar fitarwa kuma duba fayilolin fitarwa. Duba lissafin da hanyar fitarwa kuma sake danna maɓallin "An tuba" . Amazon Music Converter yanzu yana aiki don saukewa da canza kiɗan Amazon. Kuna iya duba akwatin "An tuba" don duba tuba songs kuma ganin su asali saƙonnin kamar take, artist da duration. Idan akwai wani kuskure, zaku iya danna maɓallin sharewa ko "Share duka" don matsawa ko share fayiloli a cikin hira taga.

Zazzage kiɗan Amazon

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Kammalawa

Yanzu ka san abin da Amazon Music cache ne da kuma yadda za a gyara shi bayan karanta wannan labarin. Ka tuna cewa akwai hanyar da za a taimaka maka 'yantar da sarari da adana Amazon Music don sauraron sau ɗaya kuma gaba ɗaya, wato zazzagewa Amazon Music Converter . Gwada shi, kuma za ku gane.

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi