Zazzagewa kuma canza Spotify zuwa AAC marasa asara

WAV format ne mai yadu amfani rashin asarar audio format a Windows tsarin. Hakanan ana samun goyan bayan mafi yawan masu ƙona CD saboda rashin ingancin sautinsa. Saboda haka, da yawa Spotify masu amfani kokarin maida Spotify music zuwa WAV ga CD kona. Don sauƙaƙe muku, a nan za mu gabatar da mafi iko Spotify WAV downloader da mataki-by-mataki jagora don saukewa kuma maida Spotify zuwa WAV ba tare da ingancin hasãra.

Part 1. Menene WAV format

Kafin zazzagewa da canza kiɗan Spotify zuwa WAV, za mu ba da taƙaitaccen gabatarwa ga WAV, wanda zai taimaka muku fahimtar wannan tsari da kyau.

1. Menene fayil WAV?

Tsarin Fayil na Waveform Audio mai suna WAV ko WAVE, daidaitaccen tsarin fayil ne mai jiwuwa, wanda Microsoft da IBM suka haɓaka, don adana bitstream na audio akan PC. Ita ce tsarin farko da ake amfani da shi akan tsarin Windows don danyen sauti kuma gabaɗaya maras nauyi. Kwamfutoci suna amfani da WAV sosai amma galibin CD ɗin ba za su iya fahimtar su kai tsaye ba.

Don ƙona fayilolin WAV zuwa CD mai jiwuwa, dole ne a yi rikodin shi a 44,100 Hz tare da rago 16 a kowane samfurin. Saboda sautin da ba a haɗa shi ba, fayilolin WAV koyaushe suna da girma, yana mai da su kyakkyawan zaɓi don raba kan layi ko wasa akan ƴan wasan MP3 masu ɗaukar nauyi. Duk da haka, ana amfani da tsarin WAV ta hanyar masu watsa shirye-shirye kamar BBC Radio, Global Radio, da dai sauransu.

2. Wace na'ura ce ta dace da WAV?

Idan kuna shirin adana fayilolin mai jiwuwa ku a tsarin WAV, kuna buƙatar sanin wace na'ura ko mai kunnawa ce ta dace da fayilolin WAV. A gaskiya ma, yawancin na'urori masu ɗaukar hoto a kasuwa suna iya kunna waɗannan sauti a tsarin WAV, ciki har da Apple Watch, iPod, Sony Walkman, da dai sauransu. Don kunna fayilolin WAV akan mai kunnawa, zaku iya amfani da VLC Media Player, Windows Media Player, QuickTime Player, iTunes, da sauransu.

Part 2. Best Spotify WAV Downloader

Domin ya ƙone Spotify music zuwa CD, tana mayar Spotify zuwa WAV fayil format ne cikakken zama dole. Koyaya, tunda kiɗan Spotify ana kiyaye shi ta hanyar sarrafa haƙƙin dijital, masu amfani da Premium kawai za su iya sauke waƙoƙin Spotify don sauraron layi. Duk da haka, ba a yarda su maida Spotify songs zuwa WAV ko wasu Formats.

Abin farin ciki, akwai kayan aikin ɓangare na uku waɗanda zasu iya gyara matsalar da kyau. Spotify Music Converter ne mai sana'a kayan aiki da za a iya sauke Spotify music a matsayin asarar WAV a kan Windows da kuma Mac. A cikin 'yan dannawa kaɗan, zaku sami WAV daga Spotify tare da alamun ID3 kamar artist, album, sirri, lambar waƙa, take da ƙari.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Ga manyan fasalulluka na Spotify Music Converter:

  • Nau'in fitarwa iri 6: WAV, AAC, MP3, FLAC, M4A, M4B
  • Zaɓuɓɓukan ƙimar samfurin 6: daga 8000 Hz zuwa 48000 Hz
  • Zaɓuɓɓukan bitrate 14: daga 8kbps zuwa 320kbps
  • 2 fitarwa tashoshi: sitiriyo ko mono
  • 2 saurin juyawa: 5 × ko 1 ×
  • Hanyoyi 3 don adana waƙoƙin fitarwa: ta masu fasaha, ta masu fasaha/album, ta babu

Fasalolin Spotify WAV Downloader

  • Zazzage kiɗa daga Spotify don masu amfani masu ƙima da kyauta
  • Zazzage FLAC na waƙoƙi, kundi, lissafin waƙa ko kwasfan fayiloli daga Spotify.
  • Maida Spotify zuwa WAV, MP3, AAC, FLAC, da sauransu.
  • Yi aiki a cikin sauri 5x kuma riƙe ingancin asali da alamun ID3

Partie 3. Comment Converter Spotify en WAV via Spotify Music Converter

Spotify Music Converter yana samuwa ga Windows da Mac. Da zarar ka sauke kuma shigar Spotify Music Converter a kan kwamfutarka, za ka iya fara downloading da kuma mayar Spotify zuwa WAV tare da free ko Premium Spotify lissafi ta bin matakan da ke ƙasa.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Yadda ake zazzage Spotify zuwa WAV kyauta ta Spotify Music Converter

Mataki 1. Jawo Spotify Songs zuwa Spotify Music Converter

Kaddamar Spotify Converter da jira shi don cikakken load da Spotify app. Bayan haka, shiga cikin asusun Spotify ɗin ku kuma bincika waƙoƙi ko lissafin waƙa a cikin shagon Spotify. Jawo kowace waƙa ko dukan jerin waƙoƙi / album daga Spotify zuwa Spotify Music Converter taga. Ko za ka iya kwafa da liƙa Spotify rafi hanyoyin shiga Spotify Music Converter.

Spotify Music Converter

Mataki 2. Zaɓi Tsarin fitarwa azaman WAV

Tsarin fitarwa na tsoho na Spotify Music Converter an saita shi azaman MP3. Duk da haka dai, za ka iya kawai danna saman menu bar kuma zabi Preferences don zaɓar WAV fitarwa format. Anan zaka iya daidaita wasu saitunan sauti da hannu, kamar bitrate, tashar sauti, ƙimar samfurin, da sauransu.

Daidaita saitunan fitarwa

Mataki 3. Maida Spotify zuwa WAV Format

Danna maɓallin Maida na Spotify Music Converter kuma shirin zai fara sauke waƙoƙin Spotify da aka zaɓa a cikin tsarin fayil ɗin WAV a har zuwa 5x sauri sauri. Bayan tuba, zaku iya nemo WAVs marasa kyauta na DRM a cikin babban fayil ɗin tarihi. Yanzu za ka iya da yardar kaina ƙone da WAV fayiloli zuwa CD ko kunna da songs a kan kowane kafofin watsa labarai player ba tare da iyaka.

Zazzage kiɗan Spotify

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Sashe na 4. Sauran Hanyoyi Don Cire WAV daga Spotify

Bayan amfani da Spotify WAV downloader, za ka iya kuma rikodin songs daga Spotify da ajiye su a matsayin WAV fayiloli. Anan muna son bayar da shawarar ƙarin kayan aikin guda biyu don taimaka muku cire WAV daga Spotify.

Ɗaukar Audio

Audio Capture ƙwararren kayan aikin rikodin sauti ne wanda zai iya ɗaukar kowane sautin fitarwa na kwamfuta. Yana goyan bayan adana rikodin a WAV, AAC, MP3 da sauran shahararrun tsarin sauti. Tare da shi, za ka iya rikodin WAV daga Spotify tare da high quality.

Yadda ake Saukewa da Maida Spotify zuwa WAV Losslessly

Mataki na 1. Bude Capture Audio, sannan danna maɓallin + don ƙara Spotify.

Mataki na 2. Saita tsarin fitarwa zuwa WAV kuma daidaita ƙimar bit, ƙimar samfurin da tashar ta danna maɓallin Format a kusurwar dama ta ƙasa.

Mataki na 3. Komawa wurin dubawa Spotify Music Converter don ƙaddamar da Spotify kuma zaɓi jerin waƙoƙi don kunna.

Mataki na 4. Bayan yin rikodin, kawai dakatar da kunna kiɗa kuma rufe Spotify.

Mai rikodin allo

Screen Recorder kayan aiki ne na rikodi da yawa wanda zai iya ɗaukar kowane sauti da bidiyo daga kowace hanya akan kwamfutarka tare da dannawa ɗaya kawai. Za ka iya zabar don ajiye rikodin rikodin sauti zuwa WAV, MP3, da dai sauransu, da rikodin bidiyo zuwa MP4 da ƙari.

Yadda ake Saukewa da Maida Spotify zuwa WAV Losslessly

Mataki na 1. Buɗe Rikodin allo kuma zaɓi yanayin rikodin sauti.

Mataki na 2. Danna gunkin Zaɓuɓɓuka a ƙasan dama, sannan daidaita ainihin zaɓuɓɓukan rikodi.

Mataki na 3. Zaɓi WAV azaman tsarin fitarwa kuma danna maɓallin REC ja don adana waƙoƙin Spotify da kuke kunna akan kwamfutar.

Mataki na 4. Danna maɓallin Tsaya don dakatar da yin rikodi da ajiye rikodin a kwamfutarka.

Kammalawa

Ko kai mai amfani ne na Kyauta ko Premium Spotify, Spotify Music Converter zai zama babban zaɓi don sauke waƙoƙin Spotify zuwa WAV tare da rashin inganci. Yana da cikakken jituwa tare da Windows da kuma Mac, kazalika da Spotify. Bayan haka, zaku iya amfani da TunesKit Audio Capture ko TunesKit Screen Recorder don yin rikodin WAV daga Spotify.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi