Manyan Hanyoyi 2 Don Sauke Spotify Audiobooks zuwa MP3

Littattafan sauti suna ƙara daidaita salon rayuwa, kuma mutane sun gwammace su zaɓi littafin mai jiwuwa don sauraro ko e-book don karantawa idan aka kwatanta da littafin takarda mai nauyi. Yawan sabis na littattafan mai jiwuwa kamar Audible, Apple, OverDrive da ƙari sun saba ga yawancin mutane. Amma ba mutane da yawa sun san cewa Spotify kuma wuri ne mai kyau don ganowa da saukar da littattafan sauti masu yawo.

Don haka ta yaya zaku iya ganowa da samun littattafan mai jiwuwa akan Spotify? Ta yaya za ku iya saukar da littattafan mai jiwuwa na Spotify? Ta yaya za ku iya saukar da littattafan sauti na Spotify zuwa MP3? Abin farin ciki, duk waɗannan batutuwa za a nuna su a cikin wannan labarin. Za mu bayyana yadda za ku iya nemo littattafan mai jiwuwa akan Spotify da zazzage littattafan mai jiwuwa daga Spotify ko kai mai amfani ne kyauta ko kuma kuna da biyan kuɗi. Kawai ci gaba da karanta wannan labarin don samun amsar da kuke buƙata.

Yadda ake bincika littattafan sauti akan Spotify

Kuna iya samun shahararrun littattafan mai jiwuwa da yawa kamar Harry Potter da A Song of Ice and Fire ana samunsu akan Spotify. Amma ta yaya za mu sami waɗannan littattafan mai jiwuwa akan Spotify? Anan akwai wasu hanyoyin da zaku iya gwadawa.

Je zuwa Spotify Word

Baya ga kiɗa, Spotify yana da abubuwa da yawa waɗanda ba na kiɗa ba waɗanda ke ɗauke da littattafan sauti. Waɗannan waƙoƙin suna cikin nau'in Kalma. Kuna iya samunsa a kasan shafin Bincike. Hakanan zaka iya bincika Spotify Word a cikin burauzarka.

Mataki na 1. Je zuwa Spotify kuma zaɓi Bincike a kan kwamfuta ko Don bincike akan wayar hannu.

Mataki na 2. Gungura ƙasa don samun nau'in Word

Mataki na 3. Zaɓi Kalma kuma gano littafin mai jiwuwa da kuke so.

Nemo littafin mai jiwuwa

Kuna iya gano littattafan mai jiwuwa ta hanyar zuwa siyar da gareji. Kawai buga keyword "audiobooks" a cikin search bar a saman Spotify allo iya samar da mai yawa sakamako. Za ku ga wallafe-wallafen gargajiya da yawa da kuma tarin wasu da ba ku taɓa jin labarinsu ba. Sannan zaku iya gungurawa ƙasa ku duba "Mawakan", "Album" da "Lissafin Waƙa" don samun littattafan mai jiwuwa akan Spotify waɗanda suka dace da bukatunku.

Manyan Hanyoyi 2 Don Sauke Spotify Audiobooks zuwa MP3

Bincika take ko marubucin littattafan mai jiwuwa

Idan kana da takamaiman littafin mai jiwuwa a zuciyarka, kawai bincika littafin mai jiwuwa ta hanyar buga take. Ko kuma kuna iya nemo littattafan mai jiwuwa ta hanyar buga sunayen marubutan. Wannan hanya ba ta da ma'ana. Kuna iya ganin duk littattafan mai jiwuwa ta wannan mai zane akan shafin mai zane.

Lokacin da ka nemo lissafin waƙa na littafin mai jiwuwa akan Spotify, ƙila za ka ga cewa waɗannan jerin waƙa na littattafan mai jiwuwa mutane ne da suka rigaya suka shiga matsalar sarrafa littattafan kaset. Hakanan zaka iya ziyartar waɗanda suka ƙirƙira waɗannan lissafin waƙa don ƙarin koyo game da littattafan sauti na Spotify da suka ƙirƙira.

Akwai wasu littattafan sauti akan Spotify

Ga wasu littattafan sauti na Spotify waɗanda na gano, kuma kuna iya nemo su don saurare akan Spotify ɗin ku.

1. Rayuwar Pi ta Yann Martel - Sanjeev Bhaskar ne ya rawaito
2. Kasadar Huckleberry Finn na Mark Twain - John Greenman ya ruwaito
3. Babban Otal ɗin Babila na Arnold Bennett - Anna Simon ta ruwaito

Yadda ake Zazzage Littattafan Audio na Spotify tare da Premium Account

Amfanin masu biyan kuɗi na ƙima shine suna da damar sauke duk waƙoƙin sauti, gami da littattafan sauti akan Spotify, zuwa na'urar sadarwar su don sauraron layi. Idan kuna kallon wasu littattafan mai jiwuwa waɗanda kuke son saurare yayin tafiya don adana bayanan wayarku, zaku iya fara waɗannan umarni don samun gata a matsayin mai amfani da aka biya.

Mataki na 1. Lokacin da kake duba littattafan mai jiwuwa na Spotify ko lissafin waƙa na littafin mai jiwuwa waɗanda kuke son sauraro, zaku iya danna ɗigo kaɗan kaɗan kuma danna zazzagewa. Ajiye zuwa ɗakin karatu don Spotify audiobooks. Sannan zaku iya zaɓar lissafin waƙa na littafin mai jiwuwa don saukewa wanda kuka adana a gaba. Hakanan zaka iya zaɓar zaɓi Je zuwa kundin don samun dama ga kundin da kuma kammala jerin waƙoƙin waƙoƙi na Spotify.

Manyan Hanyoyi 2 Don Sauke Spotify Audiobooks zuwa MP3

Mataki na 2. Juya alamar siginan kwamfuta Zazzagewa a saman kusurwar dama na kowane jerin waƙoƙi. Da zarar alamar ta kunna, za a sauke littafin mai jiwuwa. Koren kibiya tana nuna an yi nasarar zazzagewar. Zai ɗauki ɗan lokaci don saukar da duk littattafan mai jiwuwa dangane da adadin littattafan mai jiwuwa kuma jira na ɗan lokaci.

Mataki na 3. Da zarar an ajiye duk littattafan mai jiwuwa, lissafin waƙa za a iya samun dama daga ɓangaren da aka yiwa alama Lissafin waƙa a hagu. Idan kuna shirin sauraron waɗannan littattafan odiyo da aka sauke daga Spotify ba tare da haɗin Intanet ba, kuna buƙatar saita Spotify ta hanyar. yanayin layi a gaba. A cikin yanayin layi, zaku iya kunna littattafan jiwuwa na Spotify kawai waɗanda kuka zazzage.

Lura: Dole ne ku je kan layi aƙalla sau ɗaya a kowane kwanaki 30 kuma ku kula da biyan kuɗi na Premium don ci gaba da sauke kiɗan ku da kwasfan fayiloli.

Yadda ake saukar da littattafan sauti na Spotify tare da asusun kyauta

Kamar yadda muka sani, ba za ka iya sauke audiobooks ko songs daga Spotify idan kai mai amfani ne kyauta. Bugu da ƙari, Mobile Spotify Free kawai yana ba da damar haɗa waƙoƙi. Wannan yana nufin za ku tsallake kuma ku rasa babi. Duk da haka, tare da goyon bayan Spotify Music Converter , duk waɗannan matsalolin za a magance su. Kuna iya jin daɗin duk ƙarin abubuwan da Spotify ya ƙaddamar don masu amfani da aka biya kawai tare da ƙarancin kuɗi. Wannan mai juyawa yana aiki ta hanyar zazzage duk waƙoƙin Spotify a cikin MP3, AAC, WAV ko wasu tsare-tsare tare da ƙima ko asusun kyauta. Bayan hira, za ka samu high quality Spotify audiobooks kuma za ka iya cece su har abada.

Me Spotify Music Converter zai iya yi muku?

  • Saurari duk waƙoƙi akan Spotify ba tare da shagala da talla ba
  • Zazzage duk waƙoƙin sauti daga Spotify a cikin MP3 ko wasu sassa masu sauƙi
  • Cire duk wani kariyar sarrafa haƙƙin dijital daga Spotify
  • Sanya kowane irin saitunan sauti kamar tashoshi, bitrate, da sauransu.

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Mataki 1. Add Spotify Audiobooks zuwa Spotify Music Converter

Kuna buƙatar kaddamar da Spotify Music Converter da farko kuma Spotify zai buɗe ta atomatik. Kuna buƙatar nemo littattafan mai jiwuwa da kuka fi so akan Spotify, sannan ja da sauke zaɓaɓɓun littattafan mai jiwuwa na Spotify kai tsaye zuwa Spotify Music Converter. Za ku ga duk zaɓaɓɓun littattafan odiyo na Spotify waɗanda aka nuna akan babban allo na Spotify Music Converter.

Spotify Music Converter

Mataki 2. Sanya Spotify Audiobook Output Saitunan

Kafin zazzage waɗannan littattafan kaset na Spotify, ana sa ku saita kowane nau'in saitunan sauti ta zuwa menu na sama da maɓallin. Abubuwan da ake so . Kana bukatar ka saita fitarwa audiobook format bisa ga keɓaɓɓen bukatar. Akwai da yawa Formats kamar MP3, M4A, M4B, FLAC, AAC da WAV domin ka zabi daga.

Daidaita saitunan fitarwa

Mataki 3. Fara Sauke Spotify Audiobooks zuwa Your PC

Bayan kammala daidaita duk sigogin sauti, kuna buƙatar danna maɓallin tuba don fara zazzage littattafan odiyo na Spotify zuwa kwamfutarka ta sirri. Jira ƴan mintuna ya danganta da adadin littattafan mai jiwuwa da aka zaɓa. Da zarar an kammala aikin zazzagewa, zaku iya danna maɓallin Maida don nemo babban fayil na gida inda kuke adana littattafan jiwuwa na Spotify.

Zazzage kiɗan Spotify

Zazzagewa kyauta Zazzagewa kyauta

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi