Kuna iya amfani da Tinder ba tare da Facebook ba?

Shin kun san zaku iya amfani da Tinder ba tare da Facebook ba? Babban hanyar shiga app din ita ce ta hanyar sadarwar zamantakewa, amma akwai kuma hanyar shiga ba tare da ƙirƙirar bayanan Facebook ba. Wannan aikin yana da amfani ga waɗanda ba sa son shigo da bayanai daga cibiyoyin sadarwar jama'a.

Don haka idan ka shiga ba tare da Facebook ba, za ka iya zaɓar wani suna, wani adireshin imel, wani ranar haihuwa, aika wasu hotuna, da sauran bayanan da ba a cikin dandalin sadarwarka ba. Amma ku yi hankali: idan kun riga kun shiga tare da Facebook, zaku sami asusu guda biyu akan Tinder.

Menene Tinder?

Tinder app ne da hanyar sadarwar zamantakewa don mutanen da ke da irin wannan dandano da abubuwan zaɓi waɗanda ke kusa da jiki don saduwa. Lokacin da ka ƙirƙiri bayanin martaba, za ku bayyana halayenku da abin da kuke nema a cikin wani mutum, kamar iyakacin shekaru, yanki da abubuwan dandano iri ɗaya.

Bayan shigar da wannan bayanan, aikace-aikacen yana nuna jerin bayanan martaba waɗanda suka dace da abubuwan da kuke so, waɗanda zaku iya lilo ta hanyar shafa yatsan ku a gefe; Lokacin da kuka sami bayanin martaba da kuke so, danna dama don son shi.

Idan wanda kuke so ya ga bayanan ku kuma ya yi daidai da naku (ta danna dama), Tinder yana ba ku damar sanin cewa akwai "match", watau nuna sha'awar juna tsakanin lambobin biyu. Daga nan, app ɗin yana buɗe hira ta sirri ta yadda ɓangarorin biyu za su iya taɗi kuma, wanda ya sani, ƙaura daga taɗi kawai zuwa wani abu da ke wajen taɗi.

Wasan ba na dindindin ba ne kuma ana iya soke shi a kowane lokaci ta kowane lamba idan ba ku son sanin ɗayan. Ta yin wannan, za a kashe taɗi, kuma ba zai yiwu a iya kafa lamba ba. Ka'idar ba ta gaya muku sau nawa aka ƙi ku ba.

Me yasa Tinder ya neme ni in shiga Facebook?

Da zarar kun fahimci abin da Tinder yake da kuma menene fasalinsa, kuna iya tambayar kanku: "Me yasa Tinder yake son in shiga tare da Facebook?" » Akwai cikakkun buƙatu a bayan Facebook da Tinder haɗin gwiwa tare.

Ɗaya daga cikin mahimman sharuɗɗan shine idan kun shiga Tinder tare da Facebook, yana iya ƙirƙirar bayanin martaba na Tinder a madadin ku cikin sauƙi tare da hotunan bayanin martaba na Facebook. Wani yanayi mai mahimmanci shine yana amfani da bayanan asali kamar da'irar zamantakewa akan Facebook, shekarun ku, inda kuke zama ko abubuwan da kuke so.

Don haka, idan Tinder yayi amfani da bayanan da ke sama, zai iya nuna muku ƴan takara kusa da abubuwan da kuke so maimakon matches na bazuwar. Ɗaya daga cikin fa'idodin yin rajista don Tinder tare da Facebook shine rage bayanan karya ko masu zamba. Babban dalilin da yasa Tinder ke buƙatar masu amfani da su yi rajista tare da Facebook shine don hana bayanan karya.

Me yasa ake amfani da Tinder ba tare da Facebook ba?

Amfanin shiga cikin Tinder ba tare da Facebook ba shine za ku iya zaɓar wani suna, wani adireshin imel, wani ranar haihuwa, loda wasu hotuna da sauran bayanan da ba a kan hanyar sadarwar ku ba. Don haka idan kuna da wata ranar haihuwa akan Facebook ko babu hoto mai kyau, zaku iya saita wannan bayanan kai tsaye daga Tinder.

Aikace-aikacen yana amfani da Kit ɗin Account, fasahar Facebook. don haɗa ta lambar waya. Ba dole ba ne ka ƙirƙiri asusun Facebook don amfani da Kit ɗin Asusu, kuma ba dole ne ka raba bayanan kafofin watsa labarun ka ba. Koyaya, Facebook da kansa yana karɓar bayanai game da na'urar da kuke amfani da ita da sauran bayanan da Tinder na iya watsawa zuwa hanyar sadarwar zamantakewa.

Shin yana da daraja ƙirƙirar asusun Tinder ba tare da bayanin martaba na Facebook ba?

Wannan sabon fasalin kayan aiki yana da amfani ga waɗanda ba su da bayanin martaba a kan hanyar sadarwar zamantakewa. Amma, tunda kawai kuna iya shiga dandalin ta hanyar wayar hannu, za ku sami taƙaitaccen bayani kawai. Yana iya zama mafi kyau don yin rajista don Facebook sannan ku haɗa asusunku zuwa Tinder.

Tinder No Profile akan Facebook zaɓi ne mai kyau ga waɗanda ke son gwada ƙa'idar Haɗin kai ko waɗanda har yanzu ba su sami lokacin ƙirƙirar bayanin martaba akan hanyar sadarwar zamantakewa ba. Koyaya, idan kuna son sauƙaƙe musayar hotuna da haɗawa, kuna buƙatar ƙirƙirar asusun Facebook.

Bugu da ƙari, don amfani da nau'in PC na dandalin saduwa, dole ne ku yi amfani da bayanin martabar hanyar sadarwar ku. Babu wata hanya a kusa da wannan matsala. Shawarar mu ita ce kawai kuna amfani da Tinder ba tare da bayanin martaba na Facebook ba don lokacin gwaji. Sannan, idan kun saba da kayan aikin, ƙirƙirar asusun Facebook kuma ku haɗa shi da aikace-aikacen. Za ku same shi mai sauƙi kuma mai daɗi don amfani.

Yadda ake amfani da Tinder ba tare da Facebook ba (amma tare da Google)

Tinder yanzu yana da alaƙa da haɗin asusun Google don ƙirƙirar bayanin martaba a cikin ƙa'idar soyayya. Don haka, kusan kowa yana da imel ɗin Gmail da wayar Android ko bayanin martabar Google. Mutum na iya amfani da shi don buɗe asusun Tinder ba tare da amfani da Facebook ba. Danna Shiga tare da zaɓin Google don zaɓar wannan hanya.

Na gaba, kuna buƙatar amfani da takaddun shaida na Google. Ka sani, asusun imel yana ƙare da @gmail.com da kalmar sirri. Tabbas, ku tuna cewa Tinder zai yi aiki iri ɗaya a nan kamar yadda yake tare da Facebook. Ta hanyar yarda da Sharuɗɗan Sabis ta zaɓar wannan zaɓi, kuna ba Tinder izinin tattara wasu bayanai daga asusun Google da kuka zaɓa.

Wannan zai ba ku damar kammala bayanai kamar shekaru da bayanan bayanan martaba. Kodayake idan kuna ƙirƙirar shi a karon farko akan Tinder, dole ne ku cika sauran bayanan da kuke son nunawa ga sauran masu amfani. Daga hotuna zuwa kwatance da hanyoyin haɗi zuwa sauran cibiyoyin sadarwar zamantakewa kamar Instagram. Amma aƙalla Tinder ba zai sami bayanai game da lambobin sadarwar ku na Facebook ba, kuma kuna iya ɓoye su.

Yadda ake amfani da bayanan Tinder ba tare da Facebook ba amma tare da lambar wayar ku?

Tayin Tinder don ƙirƙirar asusun Tinder ba tare da Facebook ba a cikin app ɗin ba shi da alaƙa da Facebook ko Google. Ta wannan hanyar, bayanin martabar ku zai kasance a keɓe kamar yadda zai yiwu daga kowane asusun da ke ɗauke da bayanan sirri ko alaƙa da wasu mutane waɗanda ba ku son sarrafa ku ta Tinder. Wannan shine mafi sirrin zaɓi, amma zai, a kowane hali, yana buƙatar ku raba bayanin sirri: lambar wayar ku. Kuma ya zama dole Tinder ya sami zaɓin rajistarsa ​​don guje wa bayanan karya.

  • Zaɓi zaɓin "Shiga da lambar waya". Shigar da lambar wayar hannu (zai iya zama layin ƙasa).
  • Shigar da lambar da ta isa wayar hannu (idan kun shigar da layin ƙasa, zai zama kira)
  • Jira lambar don tabbatarwa
  • Tabbatar cewa an tabbatar da shi daidai
  • Matsa don ƙirƙirar sabon asusun Tinder ku
  • Shigar da adireshin imel ɗin ku don Tinder
  • Shigar da kalmar wucewa ta Tinder
  • Rubuta sunan ku (ko sunan barkwanci da kuke son amfani da shi)
  • Shigar da ranar haihuwar ku
  • Zaɓi jinsin ku
  • Wayar tafi da gidanka zata tambayeka don samun dama ga gallery ɗinka (don loda hotunanka zuwa Tinder) da wurinka (saboda Tinder yana aiki ta wuri). Dole ne ku karɓi duka biyu don ci gaba.
  • A ƙarshe, kuna buƙatar zaɓar babban hoton bayanin martaba na farko.

Ƙirƙiri sabon asusun Facebook clone

Wani zaɓi da za ku iya la'akari da shi idan ba ku son amfani da Facebook ɗin ku shine ƙirƙirar asusun Facebook mai zaman kansa kawai don Tinder.

Hanya mafi sauri kuma mafi sauƙi don yin wannan ita ce amfani da adireshin imel na ɗan lokaci.
Imel na wucin gadi shine ainihin abin da ake gani, imel ɗin da aka ƙirƙira tare da dannawa ɗaya kawai kuma wanda ke ba ku damar amfani da shi na ɗan lokaci (yawanci mintuna 15/45) ba tare da shiga cikin ƙirƙirar sabon akwati ba. e-mail.
Ƙirƙirar adireshin imel na wucin gadi yana da sauƙi kamar haka:

  • Shiga shafin da ke ba ka damar ƙirƙirar imel na ɗan lokaci a danna 1. (temp-mail.org, mohmal.com, da sauransu)
  • Danna maɓallin. Kuna da imel ɗin ku na ɗan lokaci.
  • Abin da kawai za ku yi shi ne ƙirƙirar asusun Facebook tare da sabon adireshin imel ɗin ku. Ka tuna cewa sunan, shekaru, da jinsi da ka bayar iri ɗaya ne wanda zai bayyana akan asusun Tinder naka.
  • Da zarar ka cika duk bayanan kuma ka yi rajista, za a ƙirƙiri asusun Facebook ɗinka don Tinder kawai.

A can za ku iya loda hotunan da kuke son bayyana a bayananku, sannan ku shiga Tinder ba tare da damuwa da kowa ya san ko wanene ku ba ko kuma wasu mutane sun gano kuna amfani da Tinder.

Ɓoye bayanin martaba na Tinder

Tare da wannan zaɓi za ku yi amfani da Facebook, amma ta hanya ta musamman.
Kuna iya taƙaita amfani da bayanan da Tinder ke amfani da su, kuma za ku iya tantance cewa BABU WANDA a Facebook zai iya ganin cewa kuna da Tinder ta hanyar da zai zama kamar rashin amfani da asusu tunda ba ku raba bayanan da ba ku so. ba.

Lokacin da ake buƙata: mintuna 15.

Idan kana son yin wannan, bi waɗannan matakan:

  1. Shiga: Shiga cikin asusun Facebook ɗin ku
  2. Danna kan kibiya: Danna kibiya a saman dama kuma je zuwa saitunan.
  3. Duba ku gyara: A cikin mashaya na hagu, nemo kuma buɗe "Apps & Yanar Gizo", sannan nemo Tinder kuma danna "Duba & Gyara".
  4. Boye gani: Zaɓi bayanan da ba kwa son aika wa Tinder, kuma a cikin ɓangaren "Ganowar App", zaɓi "Ni kaɗai."

Fa'idodi da rashin amfani na Tinder ba tare da Facebook ba

Idan kun isa wannan labarin, kuna son amfani da Tinder, ko kuna da Facebook ko a'a. Koyaya, akwai ƴan rashin amfani da fa'ida don ƙirƙirar asusun Tinder ba tare da Facebook ba. Za mu bayyana muku menene su.

Abubuwan da ba su dace ba

Kuna buƙatar shigar da lambar da za a aiko muku da saƙon rubutu a duk lokacin da kuke son shiga Tinder (Lura: ba duk lokacin da kuka buɗe app ɗin ba.) Wannan na iya zama ba daɗi sosai idan kuna cikin wuraren da Intanet take. samuwa amma ba a rufe ba.

Ba za ku iya ganin ko kuna raba abubuwan da kuke so tare da wakilin ku ba. Da kyau, raba abubuwan sha'awa akan Facebook bazai zama mafi ma'ana mai ma'ana na daidaitawa a duniya ba (musamman tunda Tinder kawai ya shigo da 100 na baya-bayan nan). Duk da haka sha'awar haɗin gwiwa na iya taimakawa fara magana, ba da hujja, ko ɗaukar hankalin wani wanda ke mamakin ko son mu ko a'a.

Amfani

Kuna iya shiga Tinder ba tare da samun asusun Facebook ba, wanda ke nufin kawai kuna raba bayanan da kuke so kuma kuna da ƙarin iko akan kasafin kuɗin ku. Yana da sauƙi don sake saita asusun Tinder ɗin ku tunda kuna da ƙarin ƙaramin mataki ɗaya da za ku yi.

FAQs akan samun damar amfani da Tinder ba tare da Facebook ba

Menene fa'idar yin rajista don Tinder tare da Facebook?

Amfanin yin rajista don Tinder tare da Facebook yana taimakawa rage bayanan karya ko masu zamba.

Ina bukatan asusun Facebook don amfani da kayan asusu?

A'a, ba kwa buƙatar asusun Facebook don amfani da kayan asusu.

Ta yaya zan iya amfani da sigar PC na dandalin saduwa?

Kuna buƙatar amfani da bayanin martabar kafofin watsa labarun ku idan kuna son amfani da sigar PC na dandalin saduwa.

Shin Tinder yana da bayani game da abokan hulɗarmu na Facebook?

Tinder ba zai sami bayani game da abokan hulɗa na Facebook ba, kuma kuna iya ɓoye su.

Ta yaya zan shiga cikin asusun Tinder dina?

Dole ne ku shigar da lambar da aka aiko muku ta SMS duk lokacin da kuke son shiga.

Kuna iya amfani da Tinder ba tare da Facebook a takaice ba

Kun riga kun gano cewa za ku iya amfani da Tinder ba tare da Facebook ba, kuma kun riga kun gano yadda za ku iya yin hakan, don haka yanzu ba ku da wani uzuri don ƙirƙirar asusun kuma fara kwarjini a kan Tinder da wuri-wuri. Ko da yake idan kuna sha'awar sanin yadda Tinder ke aiki da yadda ake yin shi don samun bayanin martaba mai kyan gani. Yi amfani da haɗin gwiwar ku ta kan layi don samun ƙarin kwanakin da yawa daga yanzu. Shin har yanzu kuna fuskantar matsaloli? Sake saitin Tinder zai iya zama mafita. Ci gaba da karantawa don jin yadda.

Raba ta hanyar
Kwafi hanyar haɗi